XBD-W famfo wuta a kwance
Gabatarwar samfur | Wannan samfurin yana nufin Jamhuriyar Jama'ar Sinfamfo wutaStandard GB6245-2006《famfo wuta"Ayyukan Bukatun da Hanyoyin Gwaji", haɗe tare da shekaru masu yawa na ƙwarewar samarwa na kamfani kuma an tsara su tare da la'akari da kyakkyawan tsarin kiyaye ruwa na zamani, musamman don tsarin kariyar wuta.centrifugal famfo, aikin samfur ya kai matakin ci gaba na samfuran gida iri ɗaya. An gwada samfurin ta Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa, kuma duk masu nuna alamun aiki sun cika daidaitattun buƙatun Ya sami "Takaddar Takaddar Samfur na Kariya" da Cibiyar Kula da Daidaituwar Samfur ta Kariya ta bayar. Ma'aikatar Ba da Agajin Gaggawa. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:1 ~ 120L/S Kewayon dagawa:30 ~ 160m Taimakon kewayon wutar lantarki:1.5-200KW Gudun ƙididdiga:2900r/min, 2850r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin zafin jiki:Yanayin zafin jiki na -15 ℃-80 ℃ bai fi 40 ℃ ba, kuma dangi zafi bai wuce 95% ba; al'amarin da ba zai iya narkewa ba ya wuce 0.1%. |
Siffofin | Aiki lafiya ---Motoci dafamfoCoaxial, aiki mai santsi, ƙaramar amo, ƙaramar girgiza, babban abun da ke tattare da shi; Rufewa kuma mai jurewa ---Yana ɗaukar hatimin injin carbide, wanda ke da juriya, yana da tsawon rayuwar aiki, kuma ba shi da ɗigon ruwa don tabbatar da tsaftataccen muhalli; Sauƙi don shigarwa---Matsakaicin shigarwa da fitarwa iri ɗaya ne, tsayin tsakiya yana daidaitawa, kuma shigarwa yana da sauƙi; Duk wani haɗin gwiwa ---famfoƘarshen jiki yana sanye da tushe da ramukan ƙugiya don kowane haɗin kai mai mahimmanci ko haɗin kai; Cikakke---Saita bawul ɗin jini don magudana gaba ɗayafamfoiska a ciki, tabbatarfamfona al'ada farawa. |
Yankunan aikace-aikace | Anfi amfani dashi donYin kashe gobaraBututun tsarinIsar da ruwa mai matsa lamba. Hakanan ana iya shafa shi a masana'antu da samar da ruwa da magudanar ruwa, da manyan gine-gine.Isar da ruwa mai matsa lamba, Ruwa mai nisa mai nisa, dumama, gidan wanka, tukunyar jirgi mai zafi da ruwan sanyi zagayawa da matsa lamba, kwandishan da tsarin firiji samar da ruwa da kayan tallafi da sauran lokuta. |
XBD famfo wuta a tsaye
Gabatarwar samfur | Wannan samfurin yana nufin Jamhuriyar Jama'ar Sinfamfo wutaBisa ga tanadi na daidaitattun GB6245-2006 "Bukatun Bukatun Bukatun Wuta da Hanyoyin Gwaji", an tsara shi bisa ga shekaru masu yawa na ƙwarewar samarwa na kamfanin kuma tare da la'akari da samfurin kiyaye ruwa na zamani na musamman ana amfani dashi don kare wuta tsarin.centrifugal famfo, aikin samfur ya kai matakin ci gaba na samfuran gida iri ɗaya. An gwada samfurin ta Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa, kuma duk masu nuna alamun aiki sun cika daidaitattun buƙatun Ya sami "Takaddar Takaddar Samfur na Kariya" da Cibiyar Kula da Daidaituwar Samfur ta Kariya ta bayar. Ma'aikatar Ba da Agajin Gaggawa. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:1 ~ 120L/S Kewayon dagawa:30 ~ 160m Taimakon kewayon wutar lantarki:1.5-200KW Gudun ƙididdiga:2900r/min, 2850r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin zafin jiki:Yanayin zafin jiki na -15 ℃-80 ℃ bai fi 40 ℃ ba, kuma dangi zafi bai wuce 95% ba; al'amarin da ba zai iya narkewa ba ya wuce 0.1%. |
Siffofin | Aiki mai laushi--- Motar da famfo suna coaxial, suna gudana a hankali, tare da ƙaramar amo da rawar jiki, da haɓakar abubuwan haɓaka; Rufewa kuma mai jurewa--- Yana ɗaukar hatimin injin carbide, wanda ke da juriya, yana da tsawon rayuwar aiki, kuma ba shi da ɗigon ruwa don tabbatar da tsaftataccen muhalli; Sauƙi don shigarwa--- Matsakaicin mashigai da diamita iri ɗaya ne, tsayin tsakiya ya daidaita, kuma shigarwa yana da sauƙi; shiga ba bisa ka'ida ba---Kasan jikin famfo an sanye shi da tushe da ramukan ƙwanƙwasa don kowane haɗin kai mai ƙarfi ko haɗin kai mai sassauƙa; Cikakkun shaye-shaye--- Saita bawul ɗin jini don zubar da iska gaba ɗaya a cikin famfo don tabbatar da farawa na yau da kullun na famfo. |
Yankunan aikace-aikace | Anfi amfani dashi donYin kashe gobaraBututun tsarin yana matsa lamba kuma yana ba da ruwa. Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin masana'antu da samar da ruwa na birni da magudanar ruwa, matsewar ruwa a cikin manyan gine-gine, samar da ruwa mai nisa, dumama, dakunan wanka, zafi mai zafi da ruwan sanyi da matsa lamba, kwandishan da tsarin refrigeration ruwa da kayan aiki. daidaitawa, da sauransu. |
XBD-QYSJ dogon axis zurfin rijiyar wuta famfo
Gabatarwar samfur | Rukunin famfo na Wuta na Sham TsengA cewar jamhuriyar jama'ar kasar Sinfamfo wutaStandard GB6245-2006《famfo wutaAbubuwan Bukatun Aiki da Hanyoyin Gwaji" sun haɓakanaúrar famfo wuta. An gwada samfurin ta Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta China da Cibiyar Gwaji, kuma duk alamun aikin sun cika daidaitattun buƙatun, kuma ya sami takardar shaidar amincewa da samfurin wuta. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:5 ~ 100L/S Kewayon dagawa:32 ~ 200m Taimakon kewayon wutar lantarki:3 ~ 200KW Gudun ƙididdiga:2900r/min |
yanayin aiki | Mitar da aka ƙididdige shi ne 50 Hz, kuma ƙimar ƙarfin lantarki a ƙarshen motar ya kamata a ba da garantin zama 380 ± 5% na ƙarfin wutar lantarki na AC guda uku; - Ruwa mai tsabta mai lalata, da kuma m abun ciki (ta nauyi) a cikin ruwa kada ya zama mafi girma fiye da 0.01%, yawan zafin jiki na ruwa bai kamata ya wuce 40 ° C ba, ƙimar pH ya kamata ya kasance tsakanin 6.5 zuwa 8.5, kuma abun ciki na hydrogen sulfide bai kamata ya wuce 1.5 MG/L ba. |
Siffofin | Rukunin famfo na Wuta na Sham TsengYa ƙunshi mahara centrifugal impellers da jagora bawo, ruwa bututu, tuƙi shafts,famfoYa ƙunshi tushe, mota da sauran abubuwa.famfoWurin zama da motar suna samuwa a sama da tafkin. |
Yankunan aikace-aikace | Sham Tsui Wuta PumpYawanci ana amfani da shi a ƙayyadaddun tsarin kashe gobara a masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai, ginin injiniya, manyan gine-gine, da sauransu.ruwan wutaAna iya amfani da kashe wuta, mai kashe wuta ta atomatik da sauran tsarin kashe wuta don jigilar ruwa mai tsafta ba tare da tsayayyen barbashi da kafofin watsa labarai tare da sinadarai masu kama da ruwa kuma ana iya amfani da su a cikin tsarin samar da ruwa na rayuwa da samarwa, da kuma gini da samar da ruwa da magudanar ruwa na karamar hukuma. |
XBD-S kwance tsaga ninki biyu tsotsa famfo
Gabatarwar samfur | A kwance tsaga biyu tsotsa famfo wutaDuk daya nefamfoSabuwar nau'in da ƙungiyar masana'antu ta haɓaka ta hanyar gabatar da fasahar Jamus ta ci gaba da sabbin ka'idojinaúrar famfo wutaSamfurin ya fi samun babban inganci, cikakke da faɗin bakan ta inganta yanayin impeller.A kwance tsaga biyu tsotsa famfo wutaAna iya amfani da motar lantarki azaman hanyar tuƙifamfo ruwaZai iya saduwa da buƙatun dangane da aiki, tsari, kayan aiki da kayan tallafi.famfo wutabukata |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:5-500L/s Kewayon dagawa:15-160m Taimakon kewayon wutar lantarki:30-400kw Gudun ƙididdiga:1450 ~ 2900r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin nauyi ba ya wuce 1240kg / m °; yanayin zafin jiki shine ≤50 ℃, matsakaicin zafin jiki shine ≤80 ℃, kuma buƙatun musamman na iya kaiwa 200 ℃: matsakaicin darajar PH an jefa kayan ƙarfe na 6 ~ 9, bakin karfe. ne 2 ~ 13; da kai priming tsawo ba zai iya wuce 4.5 ~ 5.5 mita, da tsawon na tsotsa bututu ne ≤10 mita; |
Yankunan aikace-aikace | Nau'in XBD-QYSInjin dizal na famfun wutaYana daidai da daidaitattun GB6245-2006famfo wutaAbubuwan Bukatun Aiki da Hanyoyin Gwaji". Wannan jerin samfuran suna da nau'ikan ɗagawa da kwarara, waɗanda za su iya cika buƙatun masana'antu daban-daban da masana'antar hakar ma'adinai kamar ɗakunan ajiya, docks, filayen jirgin sama, sinadarai na petrochemicals, masana'antar wutar lantarki, tasoshin gas mai ruwa, da masaku.samar da ruwan wuta. |
XBC-QYW injin dizal mai hawa guda ɗaya saitin famfo
Gabatarwar samfur | Yanayin sarrafawa:Ayyuka na hannu / na atomatik da na nesa suna goyan bayan kulawar hannu, sarrafawa ta atomatik, da kuma kula da farawa da dakatar da famfo na ruwa, kuma za'a iya canza yanayin sarrafawa; Saitin lokaci:Za'a iya saita lokacin sarrafawa na injin dizal, ciki har da: fara lokacin jinkiri, preheating ko lokacin daidaitawa, fara lokacin yankewa, saurin lokacin yankewa, saurin gudu, lokacin aiwatar da sauri, lokacin dakatarwar sanyaya; Rufe ƙararrawa:Ƙararrawa ta atomatik da abubuwan rufewa: babu siginar sauri, saurin wuce gona da iri, ƙarancin mai, matsanancin zafin jiki mai sanyi, fara gazawa, gazawar rufewa, firikwensin mai buɗaɗɗen kewayawa / gajeriyar kewayawa, firikwensin zafin ruwa buɗaɗɗen kewayawa / gajeriyar kewayawa, buɗe firikwensin sauri kewaye/gajeren kewayawa,famfo ruwaRuwan ruwa ya yi ƙasa sosai, da dai sauransu; Abubuwan gargaɗin farko:Abubuwan da aka riga aka yi ƙararrawa: saurin wuce gona da iri, ƙarancin mai, babban zafin jiki mai sanyi, ƙarancin zafin jiki, ƙarancin man fetur, ƙarancin ƙarfin baturi, siginar saurin da ba a daidaita shi da ƙarancin famfo ruwa, da sauransu; Nuna hali:Nunin yanayin aikin injin dizal: Bisa ga ainihin halin da ake ciki na tsarin, halin yanzu na kayan aiki yana nunawa: jira, farawa, samar da man fetur, farawa, jinkirin farawa, jinkiri mai sauri, aiki na al'ada, tsaftacewa mai tsabta, rufewar gaggawa; Nunin siga:Nuni ma'aunin ma'aunin injin dizal: Yayin aikin tsarin, ana nuna ƙimar sigina masu dacewa na yanzu: saurin juyawa, lokacin gudu, ƙarar mai, ƙarfin baturi, zazzabi mai sanyaya, da matsin mai. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:5-500L/s Kewayon dagawa:15-160m Taimakon kewayon wutar lantarki:30-400kw Gudun ƙididdiga:1450 ~ 2900r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin nauyi ba ya wuce 1240kg / m °; yanayin zafin jiki shine ≤50 ° C, matsakaicin matsakaici shine ≤80 ° C, kuma buƙatun musamman na iya kaiwa 200 ° C. bakin karfe ne 2 ~ 13; da kai priming tsawo ba zai iya wuce 4.5 ~ 5.5 mita, tsawon tsotsa bututu ne ≤10 mita: da juyawa gudun ne kullum 1450r / min ~ 3000r / min. |
Yankunan aikace-aikace | Nau'in XBC-QYWInjin dizal na famfun wutaDangane da ma'auni GB6245-20 "Bukatun Bukatun Bukatun Wuta na Wuta da Hanyoyin Gwaji", wannan jerin samfuran suna da nau'ikan kai da ƙimar kwarara, kuma suna iya cika lokatai daban-daban a cikin masana'antu da masana'antar hakar ma'adinai kamar ɗakunan ajiya, docks, filayen jirgin sama, petrochemicals, da wutar lantarki, liquefied gas tashoshi, da yadi samar da ruwan gobara. Fa'idar ita ce ba za a iya kunna famfon wutar lantarki ba bayan katsewar wutar lantarki a cikin na'urorin lantarki na ginin, kuma famfon na kashe wutan diesel yana farawa kai tsaye kuma yana shigar da ruwa na gaggawa. |
XBD-CDL a tsaye madaukai iri-iri na kashe wuta mai tabbatar da famfo
Gabatarwar samfur | Naúrar famfo wuta mai matakai da yawa a tsaye,Tsaye-tsaye Multi-mataki wuta-yaƙin ƙarfin lantarki stabilizing famfo naúrardangane da Jamhuriyar Jama'ar Sinfamfo wutaStandard GB6245-2006《famfo wuta"Ayyukan Bukatun da Hanyoyin Gwaji", haɗe tare da shekaru masu yawa na ƙwarewar samarwa na kamfani kuma an tsara su tare da la'akari da kyakkyawan tsarin kiyaye ruwa na zamani, musamman don tsarin kariyar wuta.centrifugal famfo, aikin samfur ya kai matakin ci gaba na samfuran gida iri ɗaya. An gwada samfurin ta Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa, kuma duk masu nuna alamun aiki sun cika daidaitattun buƙatun Ya sami "Takaddar Takaddar Samfur na Kariya" da Cibiyar Kula da Daidaituwar Samfur ta Kariya ta bayar. Ma'aikatar Gudanar da Gaggawa. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:1 ~ 50L/S Kewayon dagawa:30 ~ 220m Taimakon kewayon wutar lantarki:0.45 ~ 160KW Gudun ƙididdiga:2900r/min, 2850r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin zafin jiki:Yanayin zafin jiki na -15 ℃-80 ℃ bai fi 40 ℃ ba, kuma dangi zafi bai wuce 95% ba; al'amarin da ba zai iya narkewa ba ya wuce 0.1%. |
Siffofin | Tsarin tsaye---LittafifamfoTsari ne na tsaye, mai sassaukan matakai da yawa.famfoWuraren mashiga da fitarwa suna kan gadi ɗaya a kwance kuma suna da ma'auni iri ɗaya, wanda ke sauƙaƙe haɗin bututun kuma ya dace sosai don lodawa da saukewa; Ma'auni na hydraulic ---Mai kunnawa yana ɗaukar hanyar daidaita ma'aunin hydraulic don daidaita ƙarfin axialfamfoAkwai jagorar jagora a ƙananan ƙarshen, shingen yana motsawa ta hanyar haɗakarwa da kuma motar motar, kuma silinda na waje shine Silinda bakin karfe; Rufewa abin dogaro ne ---Hatimin shaft ɗin yana ɗaukar hatimin injin carbide, wanda ba shi da ɗigogi kuma babu lalacewa akan shaft, yana tabbatar da yanayin aiki mai tsabta; Tsawaita rayuwa ---Abubuwan da ake amfani da su da kuma jujjuyawar jujjuyawar ana yin su ne da gami, wanda ba shi da lalata kuma ba shi da tsatsa a lokaci guda, yana iya guje wa samar da ruwa da toshewar na'urorin kashe gobara irin su sprinkler, tsawaita rayuwar sabis.famforayuwar sabis; Na'ura mai aiki da karfin ruwa balance ---Tsaye-tsaye Multi-mataki matsa lamba stabilizing famfoKallonta yai daga wajen karshen motar.famfoDon jujjuyawar agogon gaba;Famfon wuta mai matakai da yawa a tsayeAn duba shi daga ƙarshen motar, famfo yana juyawa a kusa da agogo. |
Yankunan aikace-aikace | Anfi amfani dashi don bututun tsarin kariya na wutaIsar da ruwa mai matsa lamba. Hakanan za'a iya amfani dashi a cikin masana'antu da samar da ruwa na birni da magudanar ruwa, matsewar ruwa a cikin manyan gine-gine, samar da ruwa mai nisa, dumama, dakunan wanka, zafi mai zafi da ruwan sanyi da matsa lamba, kwandishan da tsarin refrigeration ruwa da kayan aiki. daidaitawa, da sauransu. |
XBD-GDL famfo wuta mai matakai da yawa a tsaye
Gabatarwar samfur | Naúrar famfo wuta mai matakai da yawa a tsaye,Tsaye-tsaye Multi-mataki wuta-yaƙin ƙarfin lantarki stabilizing famfo naúrardangane da Jamhuriyar Jama'ar Sinfamfo wutaStandard GB6245-2006《famfo wuta"Ayyukan Bukatun da Hanyoyin Gwaji", haɗe tare da shekaru masu yawa na ƙwarewar samarwa na kamfani kuma an tsara su tare da la'akari da kyakkyawan tsarin kiyaye ruwa na zamani, musamman don tsarin kariyar wuta.centrifugal famfo, aikin samfur ya kai matakin ci gaba na samfuran gida iri ɗaya. An gwada samfurin ta Cibiyar Kula da Ingancin Kayan Wuta ta Ƙasa, kuma duk masu nuna alamun aiki sun cika daidaitattun buƙatun Ya sami "Takaddar Takaddar Samfur na Kariya" da Cibiyar Kula da Daidaituwar Samfur ta Kariya ta bayar. Ma'aikatar Gudanar da Gaggawa. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:1 ~ 50L/S Kewayon dagawa:30 ~ 220m Taimakon kewayon wutar lantarki:0.45 ~ 160KW Gudun ƙididdiga:2900r/min, 2850r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin zafin jiki:Yanayin zafin jiki na -15 ℃-80 ℃ bai fi 40 ℃ ba, kuma dangi zafi bai wuce 95% ba; al'amarin da ba zai iya narkewa ba ya wuce 0.1%. |
Siffofin | Tsarin tsaye---LittafifamfoTsari ne na tsaye, mai sassaukan matakai da yawa.famfoWuraren mashiga da fitarwa suna kan gadi ɗaya a kwance kuma suna da ma'auni iri ɗaya, wanda ke sauƙaƙe haɗin bututun kuma ya dace sosai don lodawa da saukewa; Na'ura mai aiki da karfin ruwa balance ---Mai kunnawa yana ɗaukar hanyar daidaita ma'aunin hydraulic don daidaita ƙarfin axialfamfoAkwai jagorar jagora a ƙananan ƙarshen, shingen yana motsawa ta hanyar haɗakarwa da kuma motar motar, kuma silinda na waje shine Silinda bakin karfe; Rufewa abin dogaro ne ---Hatimin shaft ɗin yana ɗaukar hatimin injin carbide, wanda ba shi da ɗigogi kuma babu lalacewa akan shaft, yana tabbatar da yanayin aiki mai tsabta; Tsawaita rayuwa ---Abubuwan da ake amfani da su da kuma jujjuyawar jujjuyawar ana yin su ne da gami, wanda ba shi da lalata kuma ba shi da tsatsa a lokaci guda, yana iya guje wa samar da ruwa da toshe kayan aikin kashe gobara irin su sprinkler, haɓaka rayuwar sabis.famforayuwar sabis; Na'ura mai aiki da karfin ruwa balance ---Matsakaicin matakan daidaita wutar lantarki mai ɗaukar nauyiKallonta yai daga wajen karshen motar.famfoDon jujjuyawar agogon gaba;Famfon wuta mai matakai da yawa a tsayeKallonta yai daga wajen karshen motar.famfodon juyawa ta agogo. |
Yankunan aikace-aikace | Anfi amfani dashi don bututun tsarin kariya na wutaIsar da ruwa mai matsa lamba. Hakanan ana iya shafa shi a masana'antu da samar da ruwa da magudanar ruwa, da manyan gine-gine.Isar da ruwa mai matsa lamba, Ruwa mai nisa mai nisa, dumama, gidan wanka, tukunyar jirgi mai zafi da ruwan sanyi zagayawa da matsa lamba, kwandishan da tsarin firiji samar da ruwa da kayan tallafi da sauran lokuta. |
XBC dizal engine wuta famfo zafi musayar model
Gabatarwar samfur | Yanayin sarrafawa:Manual/atomatik, ayyukan sarrafawa na nesa suna goyan bayan sarrafawar hannu, sarrafawa ta atomatik, da sarrafawar nesafamfo ruwaZa a iya canza yanayin farawa, tsayawa da sarrafawa; Saitin lokaci:Za'a iya saita lokacin sarrafawa na injin dizal, ciki har da: fara lokacin jinkiri, preheating ko lokacin daidaitawa, fara lokacin yankewa, saurin yankewa, saurin gudu, saurin gudu, lokacin aiwatarwa, lokacin sanyi; Rufe ƙararrawa:Ƙararrawa ta atomatik da abubuwan rufewa: babu saurin siginar sauri, ƙananan gudu, ƙarancin mai, babban zafin jiki mai sanyaya, fara gazawa, gazawar rufewa, firikwensin mai buɗaɗɗen kewayawa / gajeriyar kewayawa, firikwensin zafin ruwa buɗaɗɗen kewayawa / gajeriyar kewayawa, saurin firikwensin buɗaɗɗen kewayawa /gajeren kewayawafamfo ruwaRuwan ruwa ya yi ƙasa sosai, da dai sauransu; Abubuwan gargaɗin farko:Abubuwan da aka riga aka yi ƙararrawa: sama da sauri, ƙarancin gudu, ƙaramin mai, babban zafin jiki mai sanyi, ƙarancin zafin jiki, ƙarancin mai, ƙarancin ƙarfin baturi, ƙarfin ƙarfin baturi, siginar saurin ba a daidaita shi ba kumafamfoRuwan ruwa ya yi ƙasa da ƙasa, da sauransu. Nuna hali:Nunin yanayin aikin injin dizal: Dangane da ainihin halin da ake ciki na tsarin yanzu, ana nuna halin yanzu na kayan aiki: jira, injin, samar da man fetur, farawa, fara jinkiri, jinkiri mai sauri, aiki na yau da kullun, rufewa mai tsabta, rufewar gaggawa; Nunin siga:Nuni ma'aunin ma'aunin injin dizal: Yayin aikin tsarin, ana nuna ƙimar sigina masu dacewa na yanzu: saurin juyawa, ƙarar mai mai gudana, ƙarfin baturi, zazzabi mai sanyaya, da matsin mai. |
Bayanin siga | Ruwan ruwa mai gudana:5-500L/s Kewayon dagawa:15-160m Taimakon kewayon wutar lantarki:28-1150 kW Gudun ƙididdiga:1450 ~ 2900r/min |
yanayin aiki | Matsakaicin nauyi ba ya wuce 1240kg/m'; Tsawon kai ba zai iya wuce mita 4.5 ~ 5.5 ba, kuma tsawon bututun tsotsa shine Juyawa gudun shine gabaɗaya 1450r/min ~ 3000r/min. |
Yankunan aikace-aikace | Nau'in XBC-QYSInjin dizal na famfun wutaYa dace da daidaitattun buƙatun da hanyoyin gwaji. Bayani na B6245-2006famfo wutaSamfuran jerin ayyuka suna da fa'ida mai yawa na ɗagawa da kwarara, wanda zai iya cika buƙatun lokuta daban-daban kamar masana'antar sito, gidajen mai mai ruwa, yadi da sauran tashoshi, filayen jirgin sama, petrochemical, lantarki da kamfanonin hakar ma'adinai.samar da ruwan wuta. Amfanin shi ne cewa ba za a iya fara aikin hana famfo na ginin ba kuma na'urar injin dizal ta yi hasarar wutar ba zato ba tsammani.Wutar wutar lantarkiKunna samar da ruwan gaggawa ta atomatik. |
- Karshe
- 1
- ...
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
- 8
- ...
- 9
- Na gaba
- Yanzu:5/9Shafi