Ayyukan Gina Duk-Ɗaya na 2023 a Tsibirin Gulangyu, Xiamen
Yayin da lokaci ke gabatowa ƙarshen shekara, Quan YiMasana'antar famfoMu a cikin tawagar kuma mun shigo da aikin ginin ƙungiyar da aka daɗe ana jira.
A wannan karon, mun zaɓi tsibirin Gulangyu mai ban sha'awa da ke Xiamen a hankali a matsayin inda muka nufa.
Mu hada kai mu yaba ma’anar “mutane da suke tare ana kiransu jam’iyya, kuma ana kiran zukata tare da tawaga”.
Duk a 2023Masana'antar famfoAn gudanar da aikin ginin tawagar a kyakkyawan tsibirin Gulangyu na Xiamen.
Wannan aikin yana nufin ƙarfafa sadarwa da haɗin gwiwa tsakanin membobin ƙungiyar da haɓaka haɗin kai.
A lokaci guda, kowa zai iya shakatawa kuma ya ji daɗin kyawawan yanayin yanayi bayan aiki mai wahala.
Ci gaban ƙungiyar
Tsakanin teku mai shuɗi da shuɗi na tsibirin Gulangyu, mun gudanar da jerin ayyukan ci gaban ƙungiyar masu ban sha'awa. Ta hanyar gasa ta rukuni, ƙalubalen haɗin gwiwa da sauran hanyoyin haɗin gwiwa, kowa ya nuna cikakken ruhin aikin haɗin gwiwa tare da haɓaka abokantakarsa.
balaguron al'adu
A matsayin wurin da ke da dogon tarihi da al'adu, tsibirin Gulangyu yana da gine-ginen tarihi da dama da kuma al'adun gargajiya. Mun ziyarci wasu shahararrun wuraren ban sha'awa, kamar gidan kayan gargajiya na Piano, Lambun Haoyue, da sauransu, kuma mun ji fara'a na musamman na Xiamen.
sadarwar kyauta
Baya ga ayyukan ƙungiya masu ban sha'awa da yawon shakatawa na al'adu, mun kuma shirya lokacin sadarwar kyauta. A wannan lokacin, kowa zai iya haɗuwa cikin yardar rai, ya zagaya titunan tsibirin Gulangyu, ya ɗanɗana abincin gida, da magana game da manufofin rayuwa.
Wannan aikin gina ƙungiya ya ba ni zurfin fahimtar ma'anar ainihin ma'anar "mutane suna tare ana kiran su ƙungiya, kuma ana kiran zukatan da ke tare da ƙungiya."
A cikin ci gaban ƙungiya, muna fuskantar ƙalubale tare, tallafawa juna, da shawo kan matsaloli tare;
A yayin balaguron al'adu, mun ji daɗin kyawawan wurare na Xiamen tare da jin faɗi da zurfin al'adun Sinawa;
A cikin 'yanci na sadarwa, mun yi magana cikin 'yanci, mun ba da labarin juna da tunani, da haɓaka fahimtar juna da amincewa.
Ta wannan aikin, ina da zurfin fahimtar mahimmancin aiki tare.
Ƙungiya mai kyau tana buƙatar kowane memba ya yi wasa da ƙarfinsa, hada kai da juna, da kuma aiki tare don cimma burin.
A lokaci guda, ƙungiya mai jituwa kuma tana buƙatar kowane memba ya kiyaye halaye nagari da kyakkyawan fata.
Yi haƙuri da fahimtar bambance-bambancen juna tare da haifar da kyakkyawan yanayin aiki tare.
A cikin aiki na gaba, zan ci gaba da aiwatar da ruhin aikin haɗin gwiwa da
Yi aiki hannu da hannu tare da abokan aiki don yi wa al'umma hidimaMasana'antar famfoBa da gudummawa ga ci gaban ƙungiyar.
A lokaci guda kuma, ina kuma sa ido ga ƙarin ayyukan haɗin gwiwar da za su ba mu damar fahimtar juna da kuma sadarwa tare da juna.
Bari ƙungiyarmu ta zama mafi haɗin kai, jituwa da kuzari!