QYK-JXYJ injin fara sarrafa majalisar gaggawa
Gabatarwar samfur | fara kai tsayeHukumar kula da wutaNa'ura ce don sauyawa tsakanin amfani ɗaya da jiran aiki guda ɗaya Yana da tsarin sarrafawa na hannu da atomatik, kuma yana iya karɓar sigina na haɗin wuta Yana da fifikon sarrafa hannu, asarar lokacin samar da wutar lantarki, sautin lokaci mara kyau da ƙararrawa haske da wuce gona da iri kewayawa, asarar lokaci, rashin daidaituwa na matakai uku, da dai sauransu. Aikin kariyar ya wuce gwaje-gwaje masu ƙarfi fiye da goma kuma ya dace da amfani a wurare daban-daban. |
Bayanin siga | Sarrafa wutar lantarki:0.75 ~ 22KW Wutar lantarki mai sarrafawa:380V mita:50HZ sarrafawafamfo ruwaYawan:1 ~ 4 raka'a |
Yankunan aikace-aikace | Kulawa ta atomatik na samar da ruwa da magudanar ruwa na cikin gida da masana'antu,Yin kashe gobara, fesa kumamai kara kuzariKulawa ta atomatik, kwandishan ruwan zafi da ruwan sanyiwurare dabam dabam famfotsarin, sarrafawa da farawa na sauran injinan AC. |
Siffofin | Ya dace da ma'auni na ƙasa GB27898-2011 da GB-50972-2014, kuma ƙirar aikin ɗan adam da injin yana da sauƙi, bayyananne kuma mai sauƙin aiki; Farawa kai tsaye na majalisar kulawaTare da wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa, kariyar asarar lokaci dafamfoYana da ayyuka na kariya da yawa kamar yatsan jiki, zafin jiki da zafin jiki na yau da kullun;famfoko fiyefamfoYanayin sarrafawa, babba, madadinfamfoZaɓi kowane haɗin kai kuma ɗauki hanyoyin farawa da yawa kamar sauyawa ta hannu, sauyawa ta atomatik, da tsarin sauya atomatik don cimma canjin kuskure ta atomatik; Hukumar kula da wutaAkwai hanyoyin sarrafawa daban-daban guda biyu: kula da matakin ruwa da sarrafa matsa lamba; |
QYK-ATS-1000 dual samar da wutar lantarki iko majalisar
Gabatarwar samfur | Samar da wutar lantarki biyuHukumar kula da wutaSamfurin Quanyi Pump Group ne wanda ya dogara da ka'idojin GB27898.2-2011 da GB50974-2014.samar da ruwan wutaSiffofin tsarin: Na'urar sarrafawa ta hankali da aka ƙera da samarwa suna ɗaukar babban wutar lantarki guda ɗaya da kuma samar da wutar lantarki guda ɗaya lokacin da babban wutar lantarki ya gaza ba zato ba tsammani ko kuma yana da katsewar wutar lantarki, ana haɗa wutar lantarki ta atomatik ta atomatik kuma ana saka shi cikin wutar ajiyar. wadata, ta yadda kayan aikin za su iya aiki yadda ya kamata. |
Bayanin siga | Sarrafa wutar lantarki:15 ~ 250KW Wutar lantarki mai sarrafawa:380V sarrafawafamfo ruwaYawan:1 ~ 8 raka'a |
Yankunan aikace-aikace | Kulawa ta atomatik na samar da ruwa da magudanar ruwa na cikin gida da masana'antu,Yin kashe gobara, fesa kumamai kara kuzariKulawa ta atomatik, kwandishan ruwan zafi da ruwan sanyiwurare dabam dabam famfotsarin, sarrafawa da farawa na sauran injinan AC. |
Siffofin | Akwai ingantattun na'urori masu haɗawa da injina da kariya ta wutar lantarki tsakanin na'urori biyu na kewayawa, wanda ke kawar da al'amuran rufewa guda biyu a lokaci guda; Yin amfani da microcomputer guda-guntu a matsayin tushen sarrafawa, kayan aikin yana da sauƙi, mai ƙarfi, mai sauƙi don faɗaɗa, kuma mai dogara sosai; Yana da gajeriyar kewayawa da ayyukan kariya masu nauyi, aikin jujjuyawa ta atomatik don wuce gona da iri, rashin ƙarfi da asarar lokaci, da aikin ƙararrawa na hankali; Yana da aikin kariya mai hankali na injin mai aiki ta atomatik yana canza sigogi kuma ana iya saita shi da kansa; An sanye shi da wutar lantarki, lokacin da cibiyar kula da wuta ta ba da siginar sarrafawa kuma ta shiga mai kulawa mai hankali, duka masu fashewa suna shiga cikin yanayin budewa; An bar cibiyar sadarwar kwamfuta don shirya don ayyuka huɗu na nesa na sarrafawar ramut, daidaitawa ta nesa, siginar nesa, da telemetry. |
QYK-2XF-200YJ tauraro-delta mataki-kasa-amfani guda ɗaya da madadin guda ɗaya tare da majalisar sarrafa gaggawa ta inji
Gabatarwar samfur | star delta faraHukumar kula da wutaKwamitin binciken wuta ne,ruwan wutakabad, feshi kabad,famfo ruwan wuta, Cibiyar kula da kashe gobara, fanko sharar gobara, da sauransu.kayan aikin kashe gobaraBayar da garantin wutar lantarki don amfani da wutar lantarki, tare da wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa, kariyar asarar lokaci dafamfoDaban-daban ayyuka na kariya kamar zubewar jiki, zafin jiki fiye da kima da zubewar yanzu, da cikakken nunin matsayi, tare da guda ɗaya.famfoda sauransufamfoSarrafa yanayin aiki, manyan manyan abubuwa da yawa da yanayin madadinfamfoHanyoyin sauyawa da hanyoyin farawa iri-iri. |
Bayanin siga | Sarrafa wutar lantarki:15 ~ 250KW Wutar lantarki mai sarrafawa:380V sarrafawafamfo ruwaYawan:1 ~ 8 raka'a |
Yankunan aikace-aikace | Kulawa ta atomatik na samar da ruwa da magudanar ruwa na cikin gida da masana'antu,Yin kashe gobara, fesa kumamai kara kuzariKulawa ta atomatik, kwandishan zafi da sanyi tsarin zagayawa na famfo, sarrafawa da farawa na sauran injinan AC. |
Siffofin | Yana ɗaukar babban injin haɗaɗɗen fasaha mai sauri da sarrafa dabaru, kuma ya haɗa da kyakkyawan tsarin injin yana da haɗin wutar lantarki, ganowar wutar lantarki, gano mita, ƙirar sadarwa, kuma yana iya gane atomatik, nesa na lantarki, kulawar gaggawa ta hannu da sauran ayyuka, kuma na iya sarrafa kayan sarrafawa na lantarki a ainihin lokacin da aka gwada abubuwan da ke cikin babban da'irar kuma suna da ayyuka na kariya kamar overvoltage, rashin ƙarfi, gajeriyar kewayawa, da yin nauyi; Yana da abũbuwan amfãni na sauyawa da sauri, kwanciyar hankali, babban aminci, babban aikin aminci, kyakkyawan bayyanar, ƙananan girman, da dai sauransu Yana da aikin bincike na atomatik, kuma aikin dubawa na iya sarrafa izinin na'urar. |
QYK-2XF-160 tauraro-delta mataki-saukar iko majalisar
Gabatarwar samfur | star delta faraHukumar kula da wutaKwamitin binciken wuta ne,ruwan wutakabad, feshi kabad,famfo ruwan wuta, Ba da garantin samar da wutar lantarki ga cibiyar kula da wuta, magoya bayan kashe gobara da sauran kayan yaƙin wuta, tare da wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa, kariyar asarar lokaci dafamfoDaban-daban ayyuka na kariya kamar zubewar jiki, zafin jiki fiye da kima da zubewar yanzu, da cikakken nunin matsayi, tare da guda ɗaya.famfoKuma yanayin aiki mai sarrafa famfo da yawa, manyan manyan abubuwa da madadinfamfoHanyoyin sauyawa da hanyoyin farawa iri-iri. |
Bayanin siga | Sarrafa wutar lantarki:15 ~ 250KW |
Wutar lantarki mai sarrafawa:380V | |
Adadin famfunan ruwa don sarrafawa:1 ~ 8 raka'a | |
Yankunan aikace-aikace | rayuwa daSamar da ruwa na masana'antu da magudanar ruwasarrafawa ta atomatik,Yin kashe gobara, fesa kumamai kara kuzariKulawa ta atomatik, kwandishan ruwan zafi da ruwan sanyiwurare dabam dabam famfotsarin, sarrafawa da farawa na sauran injinan AC. |
Siffofin | Yana ɗaukar babban injin haɗaɗɗen fasaha mai sauri da sarrafa dabaru, kuma ya haɗa da kyakkyawan tsarin injin yana da haɗin wutar lantarki, ganowar wutar lantarki, gano mita, ƙirar sadarwa, kuma yana iya gane atomatik, nesa na lantarki, kulawar gaggawa ta hannu da sauran ayyuka, kuma na iya sarrafa kayan sarrafawa na lantarki a ainihin lokacin da aka gwada abubuwan da ke cikin babban da'irar kuma suna da ayyuka na kariya kamar overvoltage, rashin ƙarfi, gajeriyar kewayawa, da yin nauyi; Yana da abũbuwan amfãni na sauyawa da sauri, kwanciyar hankali, babban aminci, babban aikin aminci, kyakkyawan bayyanar, ƙananan girman, da dai sauransu Yana da aikin bincike na atomatik, kuma aikin dubawa na iya sarrafa izinin na'urar. |
- Karshe
- 1
- ...
- 2
- 3
- 4
- 5
- 6
- 7
- 8
- ...
- 9
- Na gaba
- Yanzu:5/9Shafi